Gabatarwa na LED haske madubi taba canza
Tare da shaharar madubin hasken LED a cikin kayan ado na gida, yawancin iyalai sun zaɓi yin amfani da madubin hasken LED a bandakunansu, waɗanda suka fi amfani da haske kuma suna iya taka rawa wajen ƙawata banɗaki.Matsayin yanayi, sannan akwai matsalar zabar daidaitawar madubin hasken LED.
Madubin hasken LED na farko suna da asali sanye take da na'urar taɓawa ta madubi ko babu masu juyawa, kuma suna amfani da mai kunna bango don sarrafa hasken madubi.Lallai wannan mafita ce gama gari.Abubuwan da ake amfani da su sune ƙananan farashi, samar da dacewa da kuma amfani da baya, amma da farko Ayyukan madubin hasken LED da launi na haske suna da sauƙi.Babu zaɓuɓɓuka da yawa.Ainihin, launi ɗaya ne na haske, wanda ba zai iya gane aikin dimming da daidaita launi ba.wasu yanayin amfani.
Har ila yau, rashin amfani da maɓallin taɓawa a bayyane yake.Domin ana sarrafa na'urar a saman madubi, yana da sauƙi a bar tambarin yatsa a saman madubin don tabo madubi.Don kyakkyawa, wajibi ne don tsaftace madubi akai-akai.Zai rage ƙimar fitarwa na canzawa kuma ya haifar da babbar matsala.
Tare da haɓakawa da haɓakar madubin hasken LED, mun ƙara sabbin ayyuka da yawa zuwa madubin hasken LED.
A cikin amfani da fitilun LED, mun ƙara yawan zafin launi na fitilun LED, ta yadda za a iya canza launin fitilu tsakanin 3500K da 6500K ba tare da katsewa ba, kuma a lokaci guda, za'a iya daidaita hasken fitilu zuwa ga haske. saduwa da ƙarin yanayin amfani, ta yadda fitulun dare ba su da ban mamaki.
Tare da ƙari na waɗannan ayyuka, aikin guda ɗaya na tsoho na taɓa taɓawa ba zai iya sake saduwa da amfani da waɗannan ayyuka ba.Ta hanyar ci gaba da bincike da ci gaba, yanzu yana yiwuwa a sarrafa ayyuka uku na haske a kunne da kashewa, haske da zafin launi a lokaci guda ta hanyar sauyawa ɗaya.Yin amfani da hanyoyin aiki daban-daban, zaku iya canza yanayin canjin don cimma wannan tasirin.
Lokacin aikawa: Agusta-15-2022